Bảng kính thạch anh trong suốt với khả năng truyền ánh sáng cao, chống nhiệt độ cao và chống ăn mòn cho các ứng dụng kỹ thuật
Product Details
| Kiểu: | Rõ ràng tấm thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 0,5-100mm | Hình dạng: | Vuông tròn |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, đấm, đánh bóng | Tên sản phẩm: | Tấm thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2> 99,99% | Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 |
| Làm việc tạm thời: | 1150 | độ cứng: | Morse 6.5 |
| Điểm nóng chảy: | 1750-1850 | Dung dịch axit: | 30 lần so với gốm, 150 lần so với thép không gỉ |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh | Điểm ủ: | 1180 |
| Điểm căng: | 1100 | Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao |
| Làm nổi bật |
Bảng thủy tinh thạch anh truyền ánh sáng cao,tấm silica hợp nhất chịu nhiệt độ cao,Tấm thạch anh trong suốt chống ăn mòn |
||
Product Description
| Đặc điểm | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Thạch anh Shengfan |
| Hàm lượng SiO2 | 99.99% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng (thang đo Mohs) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Hình dạng | Quảng/Vòng |
| Tiêu chuẩn | JGS1, JGS2, JGS3 |
| Vật liệu | 990,99% SiO2 |
| Chiều kính | 1-800mm |
| Độ dày | 0.2-100mm |
| Ứng dụng | Ánh sáng Quartz Windows |
| Độ truyền ánh sáng | >92% |
| Độ cứng | Mohs 6.5 |
| Giá trị kháng | 1000 lần cao hơn kính thông thường |
- Cung cấp các bản vẽ kích thước chi tiết
- Sản xuất dựa trên các thông số kỹ thuật được cung cấp
- Chống ăn mòn cao
- Khả năng chịu nhiệt độ cao đặc biệt
- Sự xuất hiện thẩm mỹ
- Thiết kế cấu trúc nhỏ gọn
- Hoạt động thân thiện với người dùng
- Khả năng truyền ánh sáng vượt trội
- Tính chất cách điện tuyệt vời
Product Highlights
Bảng thủy tinh thạch anh trong suốt Các tấm thủy tinh thạch anh tinh khiết cao cung cấp khả năng truyền ánh sáng đặc biệt và độ bền cơ học cho các ứng dụng thiết bị kỹ thuật. Thông số kỹ thuật sản phẩm Đặc điểm Giá trị Thương hiệu Thạch anh Shengfan Hàm lượng SiO2 99.99% Mật độ 2.2 g/cm3 Độ cứng ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Tấm thạch anh mỏng Tấm kích thước ổn định Phạm vi gia công 1-1000mm Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh trong suốt được nung chảy được làm từ cát thạch anh có độ tinh khiết cao với độ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền qua cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / ống kính ...
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Mô tả Sản phẩm: 1.SiO2> 99,99%, thạch anh nung chảy dạng ống 2. nhiệt độ hoạt động: 1250 ℃ 3. Hiệu suất trực quan và hóa học tuyệt vời. 4. không có lớp phủ bề mặt vàngười lây nhiễm . 5. Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường. 6. bất kỳ đặc điểm kỹ thuật có thể được thực hiện. 7. Thủy tinh Quartz là ...
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
Không có bọt khí Tấm kính phẳng Hiệu suất trực quan tuyệt vời Hình dạng tròn Cửa sổ thủy tinh thạch anh Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silica trong suốt được nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng ...
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silic trong suốt nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / thấu kính / dụng cụ quang học / cửa sổ nhiệt độ cao. Ứng dụng của tấm thạch ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.