Chất tinh khiết cao 99,99% SiO2 ống thủy tinh thạch anh với điểm tan 1180 °C và điểm căng 1100 °C cho các ứng dụng bán dẫn
Chi tiết sản phẩm
| Kiểu: | Xóa ống thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 0,5-100mm | Hình dạng: | Hình tròn |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn cong, hàn, đấm, đánh bóng | Tên sản phẩm: | ống thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2> 99,99% | Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 |
| Làm việc tạm thời: | 1150 | độ cứng: | Morse 6.5 |
| Điểm nóng chảy: | 1750-1850 | Dung dịch axit: | 30 lần so với gốm, 150 lần so với thép không gỉ |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh | Điểm ủ: | 1180 |
| Điểm căng: | 1100 | Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao |
| Làm nổi bật |
Ống thủy tinh thạch anh điểm ủ 1180oC,Ống thạch anh nóng chảy điểm ứng suất 1100℃,99.99% SiO2 tinh khiết Silicon Glass Tube |
||
Mô tả sản phẩm
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Quartz shengfan |
| SIO2 | 99.99% |
| Mật độ | 2.2 ((g/cm3) |
| Mức độ cứng theo thang Moh' | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm mềm | 1630°C |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Hình dạng | Vòng tròn / bán tròn |
| Tiêu chuẩn | JGS1, JGS2, JGS3 |
| Vật liệu | 990,99% SiO2 |
| Chiều kính | 1-800mm |
| Độ dày | 0.2-100mm |
| Ứng dụng | Cửa sổ quang học thạch anh |
| Độ truyền ánh sáng | >92% |
| Độ cứng | Mose 6.5 |
| Giá trị kháng | 1000 lần so với kính thông thường |

- Cung cấp các bản vẽ chi tiết với kích thước (đơn vị: mm)
- Chúng tôi sản xuất sản phẩm theo yêu cầu của bạn.
- Sản xuất bán dẫn
- Thiết bị nguồn ánh sáng điện
- Thiết bị liên lạc bán dẫn
- Công nghệ laser
- Các dụng cụ quang học
- Thiết bị phòng thí nghiệm
- Thiết bị điện và y tế
- Các ngành công nghiệp hóa học, điện tử và luyện kim
- Chống ăn mòn cao
- Khả năng chịu nhiệt độ đặc biệt
- Thiết kế đẹp
- Cấu trúc nhỏ gọn và bền
- Thông lượng ánh sáng tuyệt vời
- Độ cách điện cao hơn
- Chia sẻ yêu cầu hoặc nhu cầu ứng dụng của bạn
- Chúng tôi cung cấp báo giá dựa trên thông số kỹ thuật của bạn
- Khách hàng xác nhận mẫu và đặt tiền gửi
- Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Hiệu quả và hiệu suất công nghiệp ống thủy tinh thạch anh Đặc điểm của sản phẩm Tài sản Giá trị Thương hiệu Quartz shengfan SIO2 99.99% Mật độ 2.2 ((g/cm3) Mức độ cứng theo thang Moh' 6.6 Điểm nóng chảy 1732°C Nhiệt độ hoạt động 1100°C Điểm sơn 1180°C Điểm mềm 1630°C Thông số kỹ thuật Parameter Chi ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.