Độ tinh khiết cao SIO2 99,99% ống thủy tinh thạch anh với nhiệt độ làm việc 1100 ° C và trong suốt minh bạch cho sử dụng trong phòng thí nghiệm
Chi tiết sản phẩm
| Kiểu: | Xóa ống thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 1-100mm | Hình dạng: | quảng trường |
| Dịch vụ xử lý: | Đấm, cắt | Tên sản phẩm: | Ống thủy tinh thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99,99% |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Màu sắc: | Rõ ràng minh bạch |
| Nhiệt độ làm việc: | 1100 | điểm nóng chảy: | 1732℃ |
| Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao | ||
| Làm nổi bật |
Nhiệt độ sưởi ấm ống thủy tinh thạch anh,Bụi thủy tinh thạch anh phòng thí nghiệm chu kỳ,ống thủy tinh thạch anh tinh khiết cao |
||
Mô tả sản phẩm
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Shengfan Quartz |
| Hàm lượng SiO2 | 99.99% |
| Tỷ trọng | 2.2 g/cm³ |
| Độ cứng (Thang Mohs) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732℃ |
| Nhiệt độ làm việc | 1100℃ |
| Điểm ủ | 1180℃ |
| Điểm hóa mềm | 1630℃ |
| Thiết lập | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Trong suốt |
| Hình dạng | Tròn / Vòng |
| Tiêu chuẩn | JGS1 |
| Chất liệu | 99.99% SiO2 |
| Phạm vi đường kính | 1-800mm |
| Phạm vi độ dày | 0.25-10mm |
| Ứng dụng | Cửa sổ thạch anh quang học |
| Độ truyền sáng | >92% |
| Giá trị kháng | 1000 lần kính thông thường |
- Ống thạch anh có hàm lượng SiO2 > 99.99% độ tinh khiết cao
- Nhiệt độ hoạt động: 1250℃, Nhiệt độ hóa mềm: 1730℃
- Hiệu suất thị giác và hóa học tuyệt vời
- Không có lớp phủ bề mặt hoặc chất gây ô nhiễm
- Tuân thủ chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Kích thước tùy chỉnh có sẵn
- Chứng nhận CE, RoHS, SGS
A: Có, chúng tôi hoan nghênh các đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng.
A: Trong vòng 15 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
A: MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
A: Chia sẻ yêu cầu → Nhận báo giá → Xác nhận mẫu → Đặt cọc → Sắp xếp sản xuất.
A: DHL, UPS, FedEx, TNT cho các đơn hàng nhỏ (3-5 ngày). Có sẵn vận chuyển hàng không và đường biển.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Ống thủy tinh thạch anh độ tinh khiết cao cho ứng dụng phòng thí nghiệm & công nghiệp Ống thủy tinh thạch anh có độ truyền sáng cao với khả năng truyền tia cực tím tuyệt vời và đặc tính trong suốt bảo vệ cho môi trường công nghiệp và phòng thí nghiệm khắt khe. Thông số kỹ thuật sản phẩm Thông số Giá ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.