Ống thủy tinh thạch anh nóng chảy chịu nhiệt độ cao, đường kính lớn, chống ăn mòn theo yêu cầu
Chi tiết sản phẩm
| Màu sắc: | Rõ ràng/minh bạch | Vật liệu: | SiO2> 99,99% |
|---|---|---|---|
| Loại vật liệu: | JGS1/JGS2/JGS3 | độ cứng: | Phiên bản 6.6 |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Làm việc tạm thời: | 1250 |
| Điểm nóng chảy: | 1730 | Khả năng chống ăn mòn: | 30 lần so với gốm, 150 lần so với thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Quang điện, Chất bán dẫn, Phòng thí nghiệm, Công nghiệp, Hóa chất, Y tế, Hàng không vũ trụ, | ||
| Làm nổi bật |
Sản xuất hỗ trợ ống thủy tinh tinh tinh tinh,Chuỗi thủy tinh tinh tinh tế có đường kính lớn,Kháng nhiệt Quartz ống kính trong suốt |
||
Mô tả sản phẩm
- Độ tinh khiết cao: SiO₂ > 99,99%
- Nhiệt độ hoạt động: 1250℃; Nhiệt độ làm mềm: 1730℃
- Độ ổn định nhiệt tuyệt vời với hệ số giãn nở nhiệt thấp
- Khả năng chống ăn mòn cao đối với axit, kiềm và hóa chất
- Đặc tính cách điện vượt trội
- Thành phần thân thiện với môi trường và an toàn cho sức khỏe
- Không có bọt khí và đường khí
| Thuộc tính | Mô tả |
|---|---|
| Vật liệu | Thạch anh nóng chảy |
| Hình dạng | Thẳng hoặc uốn cong |
| Mật độ | 2,2 (g/cm³) |
| Đường kính ngoài | 2mm~500mm |
| Độ tinh khiết | SiO₂ > 99,99% |
| Độ dày thành | 1mm~300mm |
| Chiều dài | 10mm~4000mm |
| Đường kính | 2mm~600mm |
| Độ cứng thang Mohs | 6,6 |
| Khả năng chịu nhiệt | Nhiệt độ hoạt động: 1250℃; Nhiệt độ làm mềm: 1730℃ |
| Khả năng chống ăn mòn | Cao hơn 1000 lần so với thủy tinh thông thường |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Ống thủy tinh thạch anh chịu nhiệt tùy chỉnh đường kính lớn trong suốt sản xuất hỗ trợ Ống thủy tinh thạch anh được sản xuất từ thủy tinh thạch anh chất lượng cao bao gồm silicon dioxide. Có sẵn ở dạng ống với các mức độ truyền qua và chất lượng bề mặt khác nhau, vật liệu này mang lại các đặc tính ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.