Ống thủy tinh thạch anh SIO2 tinh khiết cao 99,99% với nhiệt độ làm việc 1100℃ và độ truyền sáng cao >92%
Product Details
| Kiểu: | Rõ ràng tấm thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 1-100mm | Hình dạng: | quảng trường |
| Dịch vụ xử lý: | Đấm, cắt | Tên sản phẩm: | Tấm thủy tinh thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99,99% |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Màu sắc: | Rõ ràng minh bạch |
| Nhiệt độ làm việc: | 1100 | điểm nóng chảy: | 1732℃ |
| Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao | ||
| Làm nổi bật |
Bơm lò ống ống kính thạch anh,ống thủy tinh thạch anh chất lượng cao,ống thủy tinh thạch anh nhiệt độ cao |
||
Product Description
| Thương hiệu | Thạch anh Shengfan |
|---|---|
| Nội dung SIO2 | 99.99% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng (thang đo Mohs) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Mật độ | 2.2*103 kg/m3 | Độ cứng | 5.5-6.5 thang điểm Mohs |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo | 4.8*107 Pa | Sức mạnh nén | > 1.1*109 Pa |
| Mô-đun khối | 3.7*1010 Pa | Mô-đun cứng | 3.1*1010 Pa |
| Điểm làm mềm | 1730°C | Điểm sơn | 1215°C |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng tròn |
| Tiêu chuẩn | JGS1, JGS2, JGS3 |
| Vật liệu | 990,99% SiO2 |
| Chiều kính | 1-800mm |
| Độ dày | 0.2-100mm |
| Ứng dụng | Cửa sổ quang học thạch anh |
| Độ truyền ánh sáng | >92% |
| Độ cứng | Mohs 6.5 |
| Giá trị kháng | 1000 lần cao hơn kính thông thường |
- Chất chứa SiO2 vượt quá 99,99% cho các ống thạch anh tinh khiết cao
- Nhiệt độ hoạt động: 1250°C với nhiệt độ làm mềm 1730°C
- Đặc điểm hiệu suất hình ảnh và hóa học xuất sắc
- Không có lớp phủ bề mặt hoặc chất gây ô nhiễm
- Phù hợp với chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Kích thước tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu
- Chứng nhận CE, RoHS và SGS
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và xác minh chất lượng.
A: Trong vòng 15 ngày sau khi nhận được tiền gửi.
A: MOQ thấp có sẵn, với 1 miếng để kiểm tra mẫu.
A: Đầu tiên, cung cấp các yêu cầu hoặc chi tiết ứng dụng của bạn. Thứ hai, chúng tôi trích dẫn theo thông số kỹ thuật của bạn. Thứ ba, xác nhận mẫu và đặt tiền gửi. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: DHL, UPS, FedEx hoặc TNT có sẵn cho đơn đặt hàng nhỏ (3-5 ngày giao hàng).
Product Highlights
ống thủy tinh thạch anh chất lượng cao cho lò ống nhiệt độ cao High Transmittance Quartz Glass Tube với khả năng truyền ánh sáng UV đặc biệt và tính minh bạch bảo vệ. Thông số kỹ thuật sản phẩm Thương hiệuThạch anh Shengfan Nội dung SIO299.99% Mật độ2.2 g/cm3 Độ cứng (thang đo Mohs)6.6 Điểm nóng ch...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Tấm thạch anh mỏng Tấm kích thước ổn định Phạm vi gia công 1-1000mm Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh trong suốt được nung chảy được làm từ cát thạch anh có độ tinh khiết cao với độ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền qua cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / ống kính ...
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Mô tả Sản phẩm: 1.SiO2> 99,99%, thạch anh nung chảy dạng ống 2. nhiệt độ hoạt động: 1250 ℃ 3. Hiệu suất trực quan và hóa học tuyệt vời. 4. không có lớp phủ bề mặt vàngười lây nhiễm . 5. Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường. 6. bất kỳ đặc điểm kỹ thuật có thể được thực hiện. 7. Thủy tinh Quartz là ...
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
Không có bọt khí Tấm kính phẳng Hiệu suất trực quan tuyệt vời Hình dạng tròn Cửa sổ thủy tinh thạch anh Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silica trong suốt được nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng ...
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silic trong suốt nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / thấu kính / dụng cụ quang học / cửa sổ nhiệt độ cao. Ứng dụng của tấm thạch ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.