Tấm kính thạch anh chống ăn mòn có độ truyền sáng cao cho sử dụng trong phòng thí nghiệm nhiệt độ cao
Chi tiết sản phẩm
| Kiểu: | Rõ ràng tấm thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 3-100mm | Hình dạng: | quảng trường |
| Dịch vụ xử lý: | Đấm, cắt | Tên sản phẩm: | Tấm thủy tinh thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99,99% |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Màu sắc: | Rõ ràng minh bạch |
| Nhiệt độ làm việc: | 1100 | điểm nóng chảy: | 1732℃ |
| Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao | ||
| Làm nổi bật |
Kiểm tra chất lỏng Quartz Glass Square Tank,Chất chứa kính hình vuông chống ăn mòn,Phòng thí nghiệm sử dụng thạch anh kính bình vuông |
||
Mô tả sản phẩm
| Thương hiệu | Thạch anh Shengfan |
|---|---|
| Hàm lượng SiO2 | 99.99% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng (thang đo Mohs) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Mật độ | 2.2×103 kg/m3 | Độ cứng | 5.5-6.5 thang điểm Mohs |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo | 4.8 × 107 Pa (7000 psi) | Sức mạnh nén | > 1,1 × 109 Pa (160.000 psi) |
| Mô-đun khối | 3.7 × 1010 Pa | Mô-đun cứng | 3.1 × 1010 Pa |
| Điểm làm mềm | 1730°C | Điểm sơn | 1215°C |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng tròn |
| Tiêu chuẩn | JGS1, JGS2, JGS3 |
| Vật liệu | 990,99% SiO2 |
| Chiều kính | 1-800mm |
| Độ dày | 0.2-100mm |
| Ứng dụng | Cửa sổ quang học thạch anh |
| Độ truyền ánh sáng | >92% |
| Giá trị kháng | 1000 lần cao hơn kính thông thường |
- Hàm lượng SiO2 > 99,99% thạch anh tinh khiết cao
- Nhiệt độ hoạt động: 1250°C, nhiệt độ làm mềm: 1730°C
- Hiệu suất hình ảnh và hóa học tuyệt vời
- Không có lớp phủ bề mặt hoặc chất gây ô nhiễm
- Phù hợp với chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Kích thước tùy chỉnh có sẵn
- Chứng nhận CE, RoHS, SGS
Điểm nổi bật của sản phẩm
Quartz Glass Square Tank Để sử dụng trong phòng thí nghiệm Bảng thủy tinh thạch anh thông thông cao với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời cho các ứng dụng đo lường chất lỏng và ánh sáng UV. Đặc điểm của sản phẩm Thương hiệuThạch anh Shengfan Hàm lượng SiO299.99% Mật độ2.2 g/cm3 Độ cứng (thang đo Mohs...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.