Tấm kính thạch anh chống ăn mòn, truyền sáng cao với nhiệt độ làm việc 1100°C
Chi tiết sản phẩm
| Kiểu: | Rõ ràng tấm thạch anh | Ứng dụng: | Chất bán dẫn, quang học |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 0,5-100mm | Hình dạng: | quảng trường |
| Dịch vụ xử lý: | Đấm, cắt | Tên sản phẩm: | Tấm thủy tinh thạch anh |
| Vật liệu: | SiO2 | SiO2: | SiO2> 99,99% |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Màu sắc: | Rõ ràng minh bạch |
| Nhiệt độ làm việc: | 1100 | điểm nóng chảy: | 1732℃ |
| Cảng: | Cổng Thượng Hải và Qindao | ||
| Làm nổi bật |
Chất chống ăn mòn Quartz Glass Cylinder Crucible,Nhà máy Quartz thủy tinh xi lanh,Phòng thí nghiệm Quartz Glass Cylinder Crucible |
||
Mô tả sản phẩm
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Quartz shengfan |
| Hàm lượng SiO2 | 99.99% |
| Mật độ | 2.2 (g/cm3) |
| Độ cứng (thang đo Mohs) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Mật độ | 2.2x103 kg/m3 | Độ cứng | 5.5 - 6.5 thang Mohs |
| Độ bền kéo | 4.8x107 Pa (7000 psi) | Sức mạnh nén | > 1,1 x 109 Pa (160.000 psi) |
| Mô-đun khối | 3.7x1010 Pa | Mô-đun cứng | 3.1x1010 Pa |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Hình dạng | Vòng tròn |
| Tiêu chuẩn | JGS1, JGS2, JGS3 |
| Vật liệu | 990,99% SiO2 |
| Chiều kính | 1-800mm |
| Độ dày | 0.2-100mm |
| Ứng dụng | Cửa sổ quang học thạch anh |
| Độ truyền ánh sáng | >92% |
| Giá trị kháng | 1000 lần so với kính thông thường |
- Hàm lượng SiO2 vượt quá 99,99% thạch anh tinh khiết cao
- Nhiệt độ hoạt động: 1250°C, Nhiệt độ làm mềm: 1730°C
- Hiệu suất hình ảnh và hóa học tuyệt vời
- Không có lớp phủ bề mặt hoặc chất gây ô nhiễm
- Phù hợp với chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Kích thước tùy chỉnh có sẵn
- Chứng nhận CE, RoHS, SGS
Điểm nổi bật của sản phẩm
Nhà máy tùy chỉnh phòng thí nghiệm thạch anh thủy tinh xi lanh Màn kính quartz truyền thông cao với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời, được thiết kế để bảo vệ truyền ánh sáng tia cực tím và các ứng dụng trong suốt. Thông số kỹ thuật sản phẩm Tài sản Giá trị Thương hiệu Quartz shengfan Hàm lượng SiO2 ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.