Chuỗi kính thạch anh chống ăn mòn có đường kính lớn chống nhiệt độ cao cho khuếch tán quang điện
Product Details
| Màu sắc: | Rõ ràng/minh bạch | Vật liệu: | SiO2> 99,99% |
|---|---|---|---|
| Loại vật liệu: | JGS1/JGS2/JGS3 | độ cứng: | Phiên bản 6.6 |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | Làm việc tạm thời: | 1250 |
| Điểm nóng chảy: | 1730 | Khả năng chống ăn mòn: | 30 lần so với gốm, 150 lần so với thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Quang điện, Chất bán dẫn, Phòng thí nghiệm, Công nghiệp, Hóa chất, Y tế, Hàng không vũ trụ, | ||
| Làm nổi bật |
Ống thạch anh trong suốt có đường kính lớn,Ống thạch anh khuếch tán quang điện mặt trời,Ống thủy tinh trong suốt thạch anh JGS2 |
||
Product Description
- Độ tinh khiết cao: SiO₂ > 99,99%
- Nhiệt độ hoạt động: 1250℃; Nhiệt độ làm mềm: 1730℃
- Độ ổn định nhiệt tuyệt vời với hệ số giãn nở nhiệt thấp
- Khả năng chống ăn mòn cao với axit và kiềm
- Đặc tính cách điện vượt trội
- Tuân thủ chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Không có bọt khí hoặc đường kẻ để có độ rõ nét tối ưu
| Thuộc tính | Mô tả |
|---|---|
| Vật liệu | Thạch anh nóng chảy |
| Hình dạng | Thẳng hoặc uốn cong |
| Mật độ | 2,2 (g/cm³) |
| Đường kính ngoài | 2mm~500mm |
| Độ tinh khiết | SiO₂ > 99,99% |
| Độ dày thành | 1mm~300mm |
| Chiều dài | 10mm~4000mm |
| Đường kính | 2mm~600mm |
| Độ cứng thang Mohs | 6,6 |
| Khả năng chịu nhiệt | Nhiệt độ hoạt động: 1250℃; Nhiệt độ làm mềm: 1730℃ |
| Khả năng chống ăn mòn | Gấp 1000 lần kính thông thường |
WhatsApp/Di động: +8617696882108
Địa chỉ: Khu phát triển kinh tế phía Đông, Huyện Đông Hải, Lianyungang, Giang Tô, Trung Quốc
(2) Đối với sản phẩm tùy chỉnh: Theo đơn đặt hàng của bạn, thời gian giao hàng là 7 đến 30 ngày làm việc.
Product Highlights
Ống Kính Quang Điện Năng Lượng Mặt Trời Đường Kính Lớn Thạch Anh Trong Suốt Ống kính thạch anh được sản xuất từ kính thạch anh chất lượng cao chủ yếu bao gồm silicon dioxide. Có sẵn ở dạng ống với các mức độ truyền sáng và chất lượng bề mặt khác nhau, nó mang lại các đặc tính quang học vượt trội c...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Tấm thạch anh mỏng Tấm kích thước ổn định Phạm vi gia công 1-1000mm Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh trong suốt được nung chảy được làm từ cát thạch anh có độ tinh khiết cao với độ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền qua cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / ống kính ...
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Mô tả Sản phẩm: 1.SiO2> 99,99%, thạch anh nung chảy dạng ống 2. nhiệt độ hoạt động: 1250 ℃ 3. Hiệu suất trực quan và hóa học tuyệt vời. 4. không có lớp phủ bề mặt vàngười lây nhiễm . 5. Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường. 6. bất kỳ đặc điểm kỹ thuật có thể được thực hiện. 7. Thủy tinh Quartz là ...
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
Không có bọt khí Tấm kính phẳng Hiệu suất trực quan tuyệt vời Hình dạng tròn Cửa sổ thủy tinh thạch anh Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silica trong suốt được nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng ...
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silic trong suốt nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / thấu kính / dụng cụ quang học / cửa sổ nhiệt độ cao. Ứng dụng của tấm thạch ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.