Đèn UV ống thủy tinh thạch anh với cách điện tốt, chống ăn mòn và ổn định nhiệt tốt cho đèn diệt trùng
Product Details
| Tên: | Ống thủy tinh thạch anh | Ứng dụng: | Nguồn , Chất bán dẫn |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | SiO2> 99,99% | Tính năng: | Cách điện tốt |
| Truyền ánh sáng: | > 92% | Làm việc tạm thời: | 1100 |
| độ cứng: | Mose 6.5 | Giá trị kháng cự: | 1000 lần so với kính thông thường |
| Nhiệt độ làm việc: | 1100 độ C | Phân loại: | ống thạch anh |
| Kích cỡ: | đường kính ngoài 1-100MM | Độ dày của tường: | 0,5MM-40MM |
| Màu sắc: | trong suốt hoặc mờ đục | ||
| Làm nổi bật |
Lò phản ứng ống nghiệm thạch anh Ống bọc thủy tinh,Đèn UV 100MM Ống thủy tinh thạch anh,Đèn diệt khuẩn Ống nghiệm thạch anh |
||
Product Description
- Độ bền cao
- Chống nhiệt đặc biệt
- Chống ăn mòn vượt trội
- Tỷ lệ mở rộng nhiệt thấp
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hàm lượng SiO2 | 990,9% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng (thang đo Moh) | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Nhiệt độ tối đa ngắn hạn | 1450°C |
| Độ truyền ánh sáng nhìn thấy được | Hơn 93% |
| Transmittance vùng quang phổ UV | 80% |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Điểm căng | 1100°C |
Product Highlights
Đèn UV Quartz ống thử lò phản ứng kính tay áo cho đèn diệt trùng 100MM Ống thủy tinh thạch anh cách điện cao cấp Các ống thủy tinh thạch anh hiệu suất cao được thiết kế cho các nguồn ánh sáng, chất bán dẫn và các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi cách điện và ổn định nhiệt đặc biệt. Tính chất vật chất Độ ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Tấm thạch anh mỏng Tấm kích thước ổn định Phạm vi gia công 1-1000mm Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh trong suốt được nung chảy được làm từ cát thạch anh có độ tinh khiết cao với độ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền qua cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / ống kính ...
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Mô tả Sản phẩm: 1.SiO2> 99,99%, thạch anh nung chảy dạng ống 2. nhiệt độ hoạt động: 1250 ℃ 3. Hiệu suất trực quan và hóa học tuyệt vời. 4. không có lớp phủ bề mặt vàngười lây nhiễm . 5. Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường. 6. bất kỳ đặc điểm kỹ thuật có thể được thực hiện. 7. Thủy tinh Quartz là ...
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
Không có bọt khí Tấm kính phẳng Hiệu suất trực quan tuyệt vời Hình dạng tròn Cửa sổ thủy tinh thạch anh Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silica trong suốt được nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng ...
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silic trong suốt nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / thấu kính / dụng cụ quang học / cửa sổ nhiệt độ cao. Ứng dụng của tấm thạch ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.