Ống thủy tinh thạch anh trong suốt độ tinh khiết cao 99,99% chịu nhiệt cho ứng dụng công nghiệp
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | ống thạch anh | Vật liệu: | SiO2 |
|---|---|---|---|
| độ tinh khiết: | 99,99% | Loại vật liệu: | JGS1/JGS2/JGS3 |
| Làm việc tạm thời: | 1200℃ | Màu sắc: | Minh bạch |
| Tỉ trọng: | 2.2g/cm3 | độ cứng: | Phiên bản 6.6 |
| Làm nổi bật |
Ống nước đốt dầu thủy tinh mini,đinh thủy tinh thạch anh để hút thuốc,ống nước đốt dầu 10mm |
||
Mô tả sản phẩm
- Độ tinh khiết cao: SiO2 > 99,99%
- Nhiệt độ hoạt động: 1250°C; Nhiệt độ làm mềm: 1730°C
- Độ ổn định nhiệt tốt, hệ số mở rộng nhiệt thấp hơn
- Chống ăn mòn cao, axit và kiềm, khả năng chống ăn mòn
- Độ cách điện tuyệt vời, tính cách điện tốt
- Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Không có bong bóng không khí và không có đường dẫn không khí
| Tài sản | Mô tả |
|---|---|
| Vật liệu | Thạch anh nóng chảy |
| Hình dạng | thẳng hoặc cong |
| Mật độ | 2.2 (g/cm3) |
| Chiều kính bên ngoài | 2mm ~ 500mm |
| Độ tinh khiết | SiO2 > 99,99% |
| Độ dày tường | 1mm~300mm |
| Chiều dài | 10mm~4000mm |
| Chiều kính | 2mm~600mm |
| Mức độ cứng theo thang Moh' | 6.6 |
| Chống nhiệt độ | Nhiệt độ hoạt động: 1250°C; Nhiệt độ làm mềm: 1730°C |
| Chống ăn mòn | 1000 lần so với kính thông thường |
(2) Đối với các sản phẩm tùy chỉnh: Theo đơn đặt hàng của bạn, thời gian giao hàng là 7 đến 30 ngày làm việc.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Các ống thủy tinh thạch anh chống nhiệt Bụi thủy tinh thạch anh được làm bằng thủy tinh thạch anh chất lượng cao, một loại thủy tinh được làm từ silicon dioxide. Nó có hình dạng ống và cung cấp độ truyền và chất lượng bề mặt khác nhau.Với tính chất quang học tuyệt vời, ống thủy tinh thạch anh được s...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.