Ống thủy tinh thạch anh chịu nhiệt truyền sáng cao với cách điện tốt cho ứng dụng bán dẫn
Product Details
| Tên: | Chất bán dẫn ống thủy tinh thạch anh được đánh bóng có độ truyền qua cao Bảo vệ ống chân không chịu | Ứng dụng: | Nguồn , Chất bán dẫn |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | SiO2> 99,99% | Tính năng: | Cách điện tốt |
| Truyền ánh sáng: | > 92% | Làm việc tạm thời: | 1100 |
| độ cứng: | Mose 6.5 | Giá trị kháng cự: | 1000 lần so với kính thông thường |
| Màu sắc: | Minh bạch | ||
| Làm nổi bật |
Ống thủy tinh thạch anh bán dẫn,Ống thủy tinh thạch anh sưởi ấm trong suốt,Ống thủy tinh thạch anh truyền dẫn cao |
||
Product Description
- Sức bền đặc biệt và tính toàn vẹn cấu trúc
- Hiệu suất chống nhiệt vượt trội
- Chống ăn mòn tuyệt vời
- Tỷ lệ mở rộng nhiệt thấp
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hàm lượng SiO2 | 990,9% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng Mohs | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Nhiệt độ tối đa ngắn hạn | 1450°C |
| Độ truyền ánh sáng nhìn thấy được | Hơn 93% |
| Độ truyền quang phổ UV | 80% |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Điểm căng | 1100°C |
Product Highlights
ống kính thạch anh làm nóng - lớp bán dẫn trong suốt với độ truyền cao Giá nhà máy ống thủy tinh thạch anh thông minh sưởi ấm Bụi thủy tinh thạch anh cách điện cao cấp được thiết kế cho các nguồn ánh sáng và các ứng dụng bán dẫn. Ứng dụng chính Hệ thống chiếu sáng, sản xuất bán dẫn, truyền thông ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Tấm thạch anh mỏng Tấm kích thước ổn định Phạm vi gia công 1-1000mm Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh trong suốt được nung chảy được làm từ cát thạch anh có độ tinh khiết cao với độ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền qua cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / ống kính ...
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Mô tả Sản phẩm: 1.SiO2> 99,99%, thạch anh nung chảy dạng ống 2. nhiệt độ hoạt động: 1250 ℃ 3. Hiệu suất trực quan và hóa học tuyệt vời. 4. không có lớp phủ bề mặt vàngười lây nhiễm . 5. Chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường. 6. bất kỳ đặc điểm kỹ thuật có thể được thực hiện. 7. Thủy tinh Quartz là ...
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
Không có bọt khí Tấm kính phẳng Hiệu suất trực quan tuyệt vời Hình dạng tròn Cửa sổ thủy tinh thạch anh Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silica trong suốt được nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng ...
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Mô tả Sản phẩm: Tấm thủy tinh thạch anh silic trong suốt nung chảy được làm bằng cát thạch anh có độ tinh khiết cao với eđộ ổn định sốc nhiệt tuyệt vời và độ truyền cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong ánh sáng điện / laser / thấu kính / dụng cụ quang học / cửa sổ nhiệt độ cao. Ứng dụng của tấm thạch ...
Please use our online inquiry contact form below if you have any questions, our team will get back to you as soon as possible.