1100 °C SiO2 độ tinh khiết cao 99,99% ống thủy tinh thạch anh chống ăn mòn cho lò CVD
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Ống thủy tinh thạch anh | Vật liệu: | Thủy tinh thạch anh tinh khiết |
|---|---|---|---|
| Dung tích: | 100-850ml | Cách sử dụng: | nhà/khách sạn/nhà hàng |
| Làm việc tạm thời: | 1100 | Màu sắc: | Minh bạch |
| Giá trị kháng cự: | 1000 lần so với kính thông thường | nhân vật: | Tạo âm thanh dễ chịu khi cổ vũ |
| Làm nổi bật |
Ống nghiệm thủy tinh thạch anh hình trụ,Ống nghiệm thủy tinh thạch anh trong suốt 100ml,Ống thủy tinh thạch anh cho lò CVD |
||
Mô tả sản phẩm
- Độ tinh khiết cao: SiO2 > 99,99%
- Hiệu suất hình ảnh và hóa học tuyệt vời: chống axit, chống kiềm, ổn định nhiệt vượt trội
- Phù hợp chăm sóc sức khỏe và bảo vệ môi trường
- Không có bong bóng không khí hoặc đường dây không khí
- Tính chất cách điện tuyệt vời
- Vật liệu chính để sản xuất vỏ đèn diệt vi khuẩn
- Xử lý sâu cho đồ thủy tinh phòng thí nghiệm, dụng cụ và ống lò
- Hệ thống nguồn ánh sáng
- Ứng dụng sưởi ấm bán dẫn và điện
- Công nghiệp hóa học
- Các thành phần quang học
| Hàm lượng SiO2 | 990,9% |
| Mật độ | 2.2 g/cm3 |
| Độ cứng Mohs | 6.6 |
| Điểm nóng chảy | 1732°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100°C |
| Nhiệt độ tối đa ngắn hạn | 1450°C |
| Độ truyền ánh sáng nhìn thấy được | Hơn 93% |
| Transmittance vùng quang phổ UV | 80% |
| Điểm sơn | 1180°C |
| Điểm làm mềm | 1630°C |
| Điểm căng | 1100°C |
| Nguyên tố | Phạm vi |
|---|---|
| Al | 5-12 |
| Fe | 0.19-1.5 |
| K | 0.71-1.6 |
| Không. | 0.12-1.76 |
| Li | 0.38-0.76 |
| Ca | 0.17-1.23 |
| Mg | 0.05-0.5 |
| Cu | 0.05 |
| Thêm | 0.05 |
| Cr | <0.05 |
| B | <0.1 |
| Ti | < 1 |
| Độ dài sóng (nm) | Truyền tải (%) |
|---|---|
| < 220 | 89 |
| 255 | 91 |
| 280 | 93 |
| 315 | 93 |
| 350 | 93 |
| 380 | 93 |
| 590 | 93.2 |
| 780 | 93.4 |
| Mật độ (20°C) | 2.2 × 103 kg/m3 |
| Tỷ lệ mở rộng (25-300°C) | 0.56 × 10−6 °C−1 |
| Điểm làm mềm | 1710°C |
| Điểm sơn | 1230°C |
| Điểm căng | 1140°C |
| Young's Modulus | 7.5 × 105 Pa |
Điểm nổi bật của sản phẩm
100ml Clear Quartz Glass Test Tube Cylinder cho lò CVD Làn ống thông mạch silica nóng chảy mật độ cao Các ống thủy tinh tùy chỉnh được sản xuất theo các tiêu chuẩn bảo vệ môi trường cho hiệu suất vượt trội trong các ứng dụng đòi hỏi. Tổng quan sản phẩm Các ống thủy tinh quartz silica trong chảy được ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.