Rượu vang đỏ SIO2 1100 ℃ Thủy tinh pha lê thạch anh cho bữa tối gia đình
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Pha lê ly rượu vang đỏ | Vật chất: | Thủy tinh thạch anh tinh khiết |
|---|---|---|---|
| Sức chứa: | 100-850ml | Sử dụng: | nhà / khách sạn / nhà hàng |
| Làm việc tạm thời: | 1100oC | Màu sắc: | Trong suốt |
| Giá trị kháng: | 1000 lần so với kính thông thường | Nhân vật: | Tạo ra một âm thanh dễ chịu khi cổ vũ |
| Làm nổi bật |
Kính pha lê thạch anh 1100 ℃,kính pha lê thạch anh SIO2 |
||
Mô tả sản phẩm
Làm bằng tay hiện đại Thạch anh trong suốt Chì pha lê miễn phí Pha lê rượu vang đỏ Ca hát Ly rượu vang đỏ, Ly thủy tinh tùy chỉnh
Mô tả Sản phẩm:
Các ly rượu được làm bằng thủy tinh thạch anh nguyên chất.Nó được xử lý ở 1800 độ C.Với tính cách đặc biệt, các ly rượu được thử nghiệm để tạo ra âm thanh vui tai trong khi cổ vũ.
| Sức mạnh | 5x107 V / m |
| Hệ số tổn thất | Dưới 4x10-4 |
| Yếu tố phân tán | Nhỏ hơn 1x10-4 |
| Chỉ số khúc xạ | 1.4585 |
| Heli | 210x10-10 |
CHỐNG LỖI
Ngoài axit flohydric, thủy tinh thạch anh không có phản ứng hóa học với axit khác.Khả năng chịu axit của nó gấp 30 lần so với gốm. 150 lần so với thép không gỉ Đặc biệt là độ bền hóa học ở nhiệt độ thấp.
ỔN ĐỊNH NHIỆT TỐT
Hệ số co nhiệt của thủy tinh thạch anh.
Có thể bị thay đổi nhiệt độ nghiêm trọng.
Thủy tinh thạch anh được nung nóng đến 1100 ℃
cũng sẽ không vỡ vào nước lạnh.
| Đặc điểm tấm thạch anh Shengfan | |
| SIO2 | 99,999% |
| Tỉ trọng | 2,2 (g / cm³) |
| Thang đo độ cứng moh ' | 6.6 |
| Độ nóng chảy | 1732 ℃ |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 ℃ |
| Nhiệt độ tối đa có thể đạt được trong thời gian ngắn | 1450 ℃ |
| Truyền ánh sáng nhìn thấy được | Trên 93% |
| Truyền vùng quang phổ UV | 80% |
| Điểm ủ | 1180 ℃ |
| Điểm làm mềm | 1630 ℃ |
| Điểm căng thẳng | 1100 ℃ |
Thủy tinh thạch anh có độ truyền quang tốt ở tất cả các dải quang phổ từ tím đến đỏ.
Độ truyền ánh sáng khả kiến là trên 93% đặc biệt trong vùng quang phổ tử ngoại.
Và độ truyền tối đa là hơn 80%.
| Tỷ lệ Poisson | 0,17 |
| Hệ số giãn nở nhiệt | 5,5x10 -7 cm / cm · ° C (20 ° C-320 ° C) |
| Nhiệt dung riêng | 670 J / kg · ° C |
| Dẫn nhiệt | 1,4 W / m · ° C |
| Điểm làm mềm | 1683 ° C |
| Điểm ủ | 1215 ° C |
| Điện trở suất | 7x107 ohm cm (350 ° C) |
| Tính chất điện môi | (20 ° C và 1 MHz) |
| Không thay đổi | 3,75 |
CÁCH ĐIỆN TỐT
Điện trở của thủy tinh thạch anh gấp 10.000 lần thông thường và có hiệu suất điện tốt ngay cả ở nhiệt độ thấp


Hồ sơ công ty:
Nhà máy sản xuất sản phẩm thạch anh Shengfan Lianyungang là cơ sở sản xuất chuyên nghiệp chuyên nghiên cứu và phát triển tấm thạch anh, ống thạch anh, mặt bích thạch anh, vòng thạch anh, cuvette và dụng cụ thạch anh.Công ty có trụ sở tại China Crystal Capital - Donghai City, Jiangsu Prov., China.
Với triết lý Định hướng Công nghệ, Chất lượng hàng đầu, Chính trực và Trách nhiệm, Hoạt động Bền vững, công ty nỗ lực thành lập một doanh nghiệp quốc tế với năng lực hoạt động tiêu chuẩn và bền vững.

CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM LIANGYUNGANG SHENGFAN QUARTZ
ĐT: 00860518878938285
Di động: 008619901512909
Wechat: shengfanquartz
E-mail: shengfanquartz@163.com
Trang web: https://shengfanquartz.1688.com
Địa chỉ: SỐ 169 Mingzhu Rd, Khu phát triển kinh tế, quốc gia Đông Hải, thành phố Liên Vân Cảng, tỉnh Giang Tô, Trung Quốc.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Làm bằng tay hiện đại Thạch anh trong suốt Chì pha lê miễn phí Pha lê rượu vang đỏ Ca hát Ly rượu vang đỏ, Ly thủy tinh tùy chỉnh Mô tả Sản phẩm: Các ly rượu được làm bằng thủy tinh thạch anh nguyên chất.Nó được xử lý ở 1800 độ C.Với tính cách đặc biệt, các ly rượu được thử nghiệm để tạo ra âm thanh ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.