Handmade Modern Quartz Clear Chì Free Crystal Red Wine tinh thể hát rượu vang đỏ, cốc thủy tinh tùy chỉnh
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Pha lê ly rượu vang đỏ | Vật chất: | Thủy tinh thạch anh tinh khiết |
|---|---|---|---|
| Sức chứa: | 100-850ml | Sử dụng: | nhà / khách sạn / nhà hàng |
| Làm việc tạm thời: | 1100oC | Màu sắc: | Trong suốt |
| Giá trị kháng: | 1000 lần so với kính thông thường | Nhân vật: | Tạo ra một âm thanh dễ chịu khi cổ vũ |
| Làm nổi bật |
ống nghiệm thủy tinh,ống silica hợp nhất |
||
Mô tả sản phẩm
Handmade hiện đại Quartz rõ ràng chì miễn phí Crystal Red Wine Crystal Hát Red Wine Glass, cốc thủy tinh tùy chỉnh
Mô tả Sản phẩm:
The wine glasses is made of pure quartz glass. Những ly rượu được làm bằng thủy tinh thạch anh tinh khiết. It is processed at 1800 degrees Celsius. Nó được xử lý ở 1800 độ C. With the special character, the wine glasses is tested to make a pleasant sound while cheers. Với đặc tính đặc biệt, ly rượu vang được thử nghiệm để tạo ra âm thanh dễ chịu trong khi cổ vũ.
| Sức mạnh | 5x107 V / m |
| Yếu tố mất mát | Ít hơn 4x10-4 |
| Yếu tố tiêu tan | Ít hơn 1x10-4 |
| Chỉ số khúc xạ | 1.4585 |
| Heli | 210x10-10 |
ĐẠI DIỆN
In addition to hydrofluoric acid, quartz glass has no chemical reaction withother acid. Ngoài axit hydrofluoric, thủy tinh thạch anh không có phản ứng hóa học với axit. Its acid resistance is 30 times that of Ceramic.150 times that of stainless steel Especially the chemical stability at low temperature. Độ bền axit của nó gấp 30 lần so với gốm.150 lần so với thép không gỉ Đặc biệt là tính ổn định hóa học ở nhiệt độ thấp.
ỔN ĐỊNH NHIỆT ĐỘ TỐT
Hệ số co nhiệt của thủy tinh thạch anh.
Có thể chịu sự thay đổi nhiệt độ nghiêm trọng.
Kính thạch anh nung nóng đến 1100 ℃
cũng sẽ không vỡ thành nước lạnh.
| Tấm thạch anh Shengfan đặc trưng | |
| SIO2 | 99,999% |
| Tỉ trọng | 2.2 (g / cm³) |
| Độ cứng của thang đo moh ' | 6,6 |
| Độ nóng chảy | 1732oC |
| Nhiệt độ làm việc | 1100oC |
| Nhiệt độ tối đa có thể đạt được trong một thời gian ngắn | 1450oC |
| Độ truyền ánh sáng nhìn thấy được | Trên 93% |
| Truyền qua vùng phổ UV | 80% |
| Điểm ủ | 1180oC |
| Điểm làm mềm | 1630oC |
| Điểm căng | 1100oC |
Thủy tinh thạch anh có độ truyền qua tốt trong tất cả các dải quang phổ từ tím đến đỏ.
Độ truyền ánh sáng khả kiến là trên 93% đặc biệt ở vùng phổ tử ngoại.
Và độ truyền tối đa là hơn 80%.
| Tỷ lệ Poisson | 0,17 |
| Hệ số giãn nở nhiệt | 5,5x10 -7 cm / cm · ° C (20 ° C-320 ° C) |
| Nhiệt dung riêng | 670 J / kg · ° C |
| Dẫn nhiệt | 1,4 W / m · ° C |
| Điểm làm mềm | 1683 ° C |
| Điểm ủ | 1215 ° C |
| Điện trở suất | 7x107 ohm cm (350 ° C) |
| Tính chất điện môi | (20 ° C và 1 MHz) |
| Không thay đổi | 3,75 |
CÁCH ĐIỆN TỐT
Điện trở của thủy tinh thạch anh gấp 10.000 lần so với thông thường và có hiệu suất điện tốt ngay cả ở nhiệt độ thấp

Hồ sơ công ty:
Lianyungang Shengfan Quartz Product Factory is a professional manufacture specialized in research and development of quartz plate, quartz tube, quartz flange, quartz ring, cuvette and quartz instrument. Nhà máy sản xuất thạch anh Lianyungang Shengfan là một nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên nghiên cứu và phát triển tấm thạch anh, ống thạch anh, mặt bích thạch anh, vòng thạch anh, cuvette và dụng cụ thạch anh. The company is located in China Crystal Capital - Donghai City, Jiangsu Prov., China. Công ty được đặt tại China Crystal Capital - Thành phố Donghai, Tỉnh Giang Tô, Trung Quốc.
Với triết lý Định hướng công nghệ, Chất lượng hàng đầu, Tính toàn vẹn và Trách nhiệm, Hoạt động bền vững, công ty dành để thành lập một doanh nghiệp quốc tế với khả năng hoạt động tiêu chuẩn và bền vững.

CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM QUANGZ LIANGYUNGANG
ĐT: 00860518878938285
Di động: 008619901512909
Wechat: shengfanquartz
E-mail: shengfanquartz@163.com
Trang web: https://shengfanquartz.1688.com
Địa chỉ: NO.169 Mingzhu Rd, Khu phát triển kinh tế, quốc gia Donghai, thành phố Lianyungang, tỉnh Giang Tô, Trung Quốc.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Handmade hiện đại Quartz rõ ràng chì miễn phí Crystal Red Wine Crystal Hát Red Wine Glass, cốc thủy tinh tùy chỉnh Mô tả Sản phẩm: The wine glasses is made of pure quartz glass. Những ly rượu được làm bằng thủy tinh thạch anh tinh khiết. It is processed at 1800 degrees Celsius. Nó được xử lý ở 1800 ...
XRD Mẫu thử nghiệm bể chứa Carrier Carrier Chip Slazed Quartz Glass Sheet Mẫu có thể được tùy chỉnh
Thin Quartz Glass Plate Dimensional Stable 1-1000mm Processing Range Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Specification Quick Details Place of Origin Jiangsu,China Brand SF Material Glass,High quality Optical Glass Usage Optical Structure Double Convex Shape
Photocatalytic Reactor Hóa học Glassware Kit
Product description: 1.SiO2> 99.99% ,tubing fused quartz 2.Operating Temperature: 1250℃ 3.Excellent visual and chemical performance . 4.Without surface coating andinfectant . 5.Health care and environmental protection. 6.Any specification can be made. 7.Quartz glass is acidic materials, except hydro fluoric acid and 300 degrees Celsius thermal phosphoric acid, on any other acids were shown to be inert, is the best anti acid materials. The advantages of Customized High Quality
Không có bong bóng phẳng Tấm kính phẳng Độ tinh khiết cao Cửa sổ thủy tinh trong suốt Kính nhìn tròn
No Air Bubble Flat Glass Plates Excellent Visual Performance Circular Shape Quartz Glass Window Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high
Tấm kính vuông tinh khiết chịu áp lực cao Chống kiềm mạnh Độ cứng
Product description: Fused clear silica quartz glass plate is made of high purity quartz sand with excellent thermal shock stability and high transmittance. It is widely used in electric light/ laser/ lenses/optical instrument/high temperature window. Application of quartz plate: Military industrial complex, machinery, metallurgy, printing and dyeing, optical instruments, high temperature sight glasses, fire hole industries such as high temperature and other industries,
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.